Timu ya wahariri

Utabiri wa hali ya hewa kwenye wavu ni wavuti maalum katika usambazaji wa hali ya hewa, hali ya hewa na sayansi zingine zinazohusiana kama vile Jiolojia au Unajimu. Tunasambaza habari kali juu ya mada na dhana zinazofaa zaidi katika ulimwengu wa kisayansi na tunakujulisha habari muhimu zaidi.

Timu ya wahariri ya Meteorología sw Red imeundwa na kikundi cha wataalam wa hali ya hewa, hali ya hewa na sayansi ya mazingira. Ikiwa unataka pia kuwa sehemu ya timu, unaweza tutumie fomu hii kuwa mhariri.

Wahariri

  • Portillo ya Ujerumani

    Walihitimu katika Sayansi ya Mazingira na Mwalimu katika Elimu ya Mazingira kutoka Chuo Kikuu cha Malaga. Nilisoma hali ya hewa na hali ya hewa katika taaluma yangu na nimekuwa nikipenda sana mawingu. Katika blogi hii ninajaribu kusambaza maarifa yote muhimu kuelewa kidogo zaidi juu ya sayari yetu na jinsi anga inavyofanya kazi. Nimesoma vitabu kadhaa juu ya hali ya hewa na mienendo ya anga inayojaribu kunasa maarifa haya kwa njia wazi, rahisi na ya kuburudisha.

  • David melguizo

    Mimi ni Jiolojia, Mwalimu katika Jiofizikia na Meteorolojia, lakini juu ya yote nina shauku juu ya sayansi. Msomaji wa kawaida wa majarida ya wazi ya kisayansi kama Sayansi au Asili. Nilifanya mradi katika seismology ya Volkeno na nilishiriki katika mazoezi ya tathmini ya athari za mazingira huko Poland katika Sudetenland na Ubelgiji katika Bahari ya Kaskazini, lakini zaidi ya malezi yanayowezekana, volkano na matetemeko ya ardhi ndio mapenzi yangu. Hakuna kitu kama janga la asili kuweka macho yangu wazi na kuweka kompyuta yangu kwa masaa mengi kuniarifu juu yake. Sayansi ni wito wangu na shauku yangu, kwa bahati mbaya, sio taaluma yangu.

  • Lola curiel


Wahariri wa zamani

  • Makala ya Claudi

    Nilikulia mashambani, nikijifunza kutoka kwa kila kitu kilichonizunguka, na kuunda dalili ya kuzaliwa kati ya uzoefu na uhusiano huo na maumbile. Kadiri miaka inavyopita, siwezi kusaidia lakini kuvutiwa na uhusiano huo ambao sisi wote hubeba ndani yetu kwa ulimwengu wa asili.

  • A. Esteban

    Jina langu ni Antonio, nina digrii katika Jiolojia, Mwalimu katika Uhandisi wa Kiraia anayetumika kwa Ujenzi wa Kiraia na Master katika Geophysics na Meteorology. Nimefanya kazi kama mtaalam wa jiolojia wa shamba na kama mwandishi wa ripoti ya geotechnical. Nimefanya pia uchunguzi wa micrometeorological kusoma tabia ya anga na chini ya ardhi CO2. Natumai ninaweza kuchangia mchanga wangu ili kufanya nidhamu ya kusisimua kama hali ya hewa zaidi na kupatikana kwa kila mtu.